మెుత్తం వారసులు ఎంతమందంటే..

కొత్తగా వెలుగులోకి వచ్చిన కవల వారసులతో కలిపి 51 ఏళ్ల టెస్లా CEOకి ఇప్పుడు బహిర్గతమైన తొమ్మిది మంది పిల్లలు ఉన్నారు.కోర్టు పత్రాల ప్రకారం.. ఏప్రిల్‌లో మస్క్, జిలిస్ కు పుట్టిన కవలల పేర్లను “తమ తండ్రి ఇంటిపేరుగా మార్చాలని, వారి మధ్య పేరులో భాగంగా వారి తల్లి ఇంటిపేరును కలిగి ఉండాలని” ఒక పిటిషన్‌ను దాఖలు చేయటం జరిగినట్లు డైలీ మెయిల్ వార్తా పత్రిక నివేదించింది.

జిలిస్ విద్యార్హతలు..

జిలిస్ విద్యార్హతలు..

కెనడాలోని అంటారియోలో జన్మించిన జిలిస్ ఆర్టిఫిషియల్ ఇంటెలిజెన్స్ (AI) పరిశోధన, విస్తరణ లాభాపేక్షలేని మస్క్ 2015లో స్థాపించబడిన OpenAI ద్వారా మస్క్‌ని కలుసుకున్నారు. ఆమె యేల్‌ యూనివర్సిటీలో ఎకనామిక్స్ అండ్ ఫిలాసఫీని అభ్యసించింది. 2015లో వెంచర్-క్యాపిటల్ విభాగంలో ఫోర్బ్స్ అండర్ 30 జాబితాలో జిలిస్ ఉన్నారు. 2017లో టెస్లాలో తన AI నైపుణ్యాన్ని ఉపయోగించుకునేందుకు ఆమె అవకాశాన్ని పొందారు.

 మస్క్ కు మద్దతుగా..

మస్క్ కు మద్దతుగా..

జిలిస్ ప్రస్తుతం న్యూరాలింక్ కోసం కార్యకలాపాలు, ప్రత్యేక ప్రాజెక్ట్‌ల డైరెక్టర్‌గా ఉన్నారు. మస్క్ తన 44 బిలియన్ డాలర్ల డీల్ కొనుగోలు తర్వాత Twitter Incని నడపడంలో ఆమె కీలక పాత్ర పోషించనున్నారు. 2020లో కొవిడ్-19 పరిమితులపై టెస్లాను కాలిఫోర్నియా నుంచి తరలించాలనే నిర్ణయంపై మస్క్‌ను సమర్థిస్తూ జిలిస్ ఒక ట్వీట్‌ను పోస్ట్ చేసింది. ఇటీవల మస్క్ అటెండెంట్‌కు SpaceX 2,50,000 డాలర్లు చెల్లించిన విషయం మనకు తెలిసిందే.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.