కంపెనీ.. దాని వ్యాపారం..

ఇప్పటి వరకు మనం మాట్లాడుకున్నది లేషా ఇండస్ట్రీస్ పెన్సీ స్టాక్ గురించే. ఇది వివిధ రకాల ఉక్కు ఉత్పత్తుల తయారీ వ్యాపారంలో ఉంది. దీనికి తోడు ఇది ఇన్ఫర్మేషన్ టెక్నాలజీ, అనుబంధ సేవల వ్యాపారంలో కూడా ఉంది. కంపెనీ క్యాపిటల్ మార్కెట్‌లోని షేర్లు, స్టాక్‌లలో కూడా పనిచేస్తోంది.

గత ఏడాది కాలంలో కంపెనీ షేర్ 387.62% రాబడిని అందించింది. దీని షేరు ధర గత ఏడాది జూలై 5న రూ.2.99 వద్ద ఉండగా.. జూలై 11, 2022న రూ.14.97కు చేరుకుంది. ఈ రోజు స్టాక్ 5 శాతం అప్పర్ సర్క్యూట్ ను తాకింది.

ఐటీ విభాగం..

ఐటీ విభాగం..

భిన్నమైన నెట్‌వర్కింగ్ విభాగంలో అత్యాధునిక సాంకేతిక సేవలు, పరిష్కారాలను అందించడానికి ఇది స్థాపించబడింది. అత్యంత విశ్వసనీయ నెట్‌వర్క్‌లలో సరసమైన ధరకు ఈ-గవర్నెన్స్ కోసం మౌలిక సదుపాయాల రూపకల్పన, ఏర్పాటు, నిర్వహణలో కంపెనీ నైపుణ్యాన్ని కలిగి ఉంది. కంపెనీ గుజరాత్‌లో ఇంటర్నెట్, అనుబంధ సేవలను అందిస్తోంది.

ఉక్కు విభజన..

ఉక్కు విభజన..

ఈ కంపెనీ ప్రస్తుతం అనేక ఉక్కు ఉత్పత్తుల వ్యాపారం చేస్తోంది. కంపెనీ రౌండ్లు, బార్‌లు, M.S ఇగ్నోట్స్, M.S. బిల్లేట్స్, S.S. బిల్లెట్లు, రోల్డ్ ఉత్పత్తులను తయారు చేస్తోంది. అదనంగా.. కంపెనీ క్యాపిటల్ మార్కెట్‌లోని షేర్లు, స్టాక్‌లలో కూడా పనిచేస్తోంది.

పెట్టుబడిపై రాబడులు..

పెట్టుబడిపై రాబడులు..

ఒక ఇన్వెస్టర్ ఏడాది క్రితం ఈ స్టాక్ లో లక్ష రూపాయలు పెట్టుబడి పెట్టి ఉంటే.. ఈరోజు రూ.5 లక్షలకు పైగా రాబడి వచ్చి ఉండేది. మార్చి 2022తో ముగిసిన క్వార్టర్ లో కంపెనీ నికర అమ్మకాలు స్టాండ్‌లోన్ ప్రాతిపదికన రూ.3.67 కోట్లుగా ఉంది. ఈ కాలానికి కంపెనీ లాభం రూ.0.29 కోట్లుగా నమోదయింది. ఈ స్టాక్ 52 వారాల గరిష్ఠ ధర రూ. 30.90 దగ్గర ఉండగా.. స్టాక్ కనిష్ఠ ధర రూ. 2.57గా ఉంది.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.